๑۩۞۩๑ Trường trung học phổ thông Hồng Thái ๑۩۞۩๑
Chào các bạn, bây giờ rất nhiều forum của các trường thpt ... được tạo dựng chúng tôi những người có những chút kỉ niệm với quê hương và mái trường đang tạo dựng một forum chuyên nghiệp về THPT Hồng Thái mong các bạn quan tâm và Chúng tôi rất cần sự tham gia của bạn nhất là những thành viên của trường để tạo nên forum của trường ngày càng phong phú...
Hãy đăng nhập nào các bạn ! hi
Chào các bạn, bây giờ rất nhiều forum của các trường thpt ... được tạo dựng chúng tôi những người có những chút kỉ niệm với quê hương và mái trường đang tạo dựng một forum chuyên nghiệp về THPT Hồng Thái mong các bạn quan tâm và Chúng tôi rất cần sự tham gia của bạn nhất là những thành viên của trường để tạo nên forum của trường ngày càng phong phú...
Hãy đăng nhập nào các bạn ! hi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`°•.¸¯`°•† Nơi chắp cánh những ước mơ †•°´¯¸.•°´¯)

Trang ChínhthpthongthaiLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtNgười gửiThời Gian Gửi
Gui 12a1 2008-2011 tranxuannga nắng sân trường Empty 30/4/2012, 13:47
TRIỂN LÃM CAO ĐẲNG CỘNG ĐỒNG HOA KỲ THÁNG 03/2012 hanguyen nắng sân trường Empty 28/3/2012, 11:29
Kiến nghị ẩn quảng cáo đi của trang chủ cũng như forum kienntph00859 nắng sân trường Empty 6/3/2012, 01:31
HỌC BỔNG TUYỆT VỜI CHƯA TỪNG CÓ TỪ TRƯỜNG ST.-JOHN’S-RAVENSCOURT _ CANADA hanguyen nắng sân trường Empty 15/2/2012, 16:32
SMS hay cho ngày Valentine nangthuytinh nắng sân trường Empty 14/2/2012, 09:05
Lì xì đầu năm từ CAPEC: Học bổng lên tới 50% hanguyen nắng sân trường Empty 1/2/2012, 16:26
đẹp ko ? tranxuannga nắng sân trường Empty 20/1/2012, 21:04
vao dien dan gi ma toan tin dao vat vay tranxuannga nắng sân trường Empty 20/1/2012, 20:47
Hãy cùng M88 chào đón Tết Nhâm Thìn 2012! vuithethao nắng sân trường Empty 12/1/2012, 17:11
TƯNG BỪNG ĐÓN GIÁNG SINH VỚI ƯU ĐÃI LỚN CÙNG LỚP TIẾNG ANH LUYỆN THI ĐẠI HỌC hanguyen nắng sân trường Empty 23/12/2011, 10:07
Tuần lễ Tư vấn Du học Cao đẳng Cộng đồng Hoa Kỳ (từ 12/12 - 20/12/2011) hanguyen nắng sân trường Empty 6/12/2011, 09:38
kiến nghị mới....ny phuonganh13795 nắng sân trường Empty 9/11/2011, 20:27
TRIỂN LÃM DU HỌC HOA KỲ - CÁC TRƯỜNG CAO ĐẲNG CỘNG ĐỒNG hanguyen nắng sân trường Empty 1/10/2011, 10:58
Xe tải tháo ráp cho bé ham khám phá tjgontjm nắng sân trường Empty 14/9/2011, 11:06
Capstone Vietnam - CÁC SỰ KIỆN HỘI THẢO, TRIỂN LÃM CUỐI NĂM 2011 hanguyen nắng sân trường Empty 30/8/2011, 15:53
Nhiệm vụ khi đặt chân vào trường cấp 3 nhokkute nắng sân trường Empty 8/8/2011, 14:38
Kế hoạch of trường trong năm học này nhokkute nắng sân trường Empty 8/8/2011, 13:21
TRIỂN LÃM SINH VIÊN TRỰC TUYẾN – CÔNG CỤ MỚI ĐỂ TÌM CƠ HỘI DU HỌC MỸ CỦA SINH VIÊN VIỆT NAM hanguyen nắng sân trường Empty 5/8/2011, 12:20
Giải trí hấp dẫn tại 188BET. aoaoeoeo nắng sân trường Empty 25/6/2011, 13:01
Thỏa sức giải trí online tại 188BET. noaninann nắng sân trường Empty 18/6/2011, 19:08

Share | 

nắng sân trường

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
hoakimngan
phó trưởng thôn
phó trưởng thôn
hoakimngan

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 253
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5305
Cảm ơn Cảm ơn : 11
Join date Join date : 23/09/2010
Age Age : 30
Đến từ Đến từ : 11a12 capital - Hồng Thái city
Job/hobbies Job/hobbies : Delete quá khứ! Reset hiện tại Download tương lai! Update cuộc sống
Humor Humor : yêu đời.vn

nắng sân trường _
Bài gửiTiêu đề: nắng sân trường   nắng sân trường Empty26/9/2010, 22:51

HẠT GIỐNG TÂM HỒN-
1 CHÚT LẮNG ĐỌNG DÀNH CHO TRÁI TIM

My signature
Lời ngọt ngào thì dễ nói ...
... Nhưng một người ngọt ngào thì khó tìm ...
... Cuộc sống ngừng khi bạn ngừng hy vọng ...
... Hy vọng ngừng khi bạn ngừng tin tưởng ...
... Tình yêu ngừng khi bạn ngừng quan tâm ...
... Tình bạn ngừng khi bạn ngừng chia sẻ ...
... Hãy chia sẻ điều này với những người mà bạn yêu thương ...
... Để yêu thương không cần điều kiện ...
... Để cho đi không cần lý do ...
... Và để quan tâm không cần biết ơn ...

2 sweet+2 be= 4 gotten
Chữ Ký
yeua4.tk
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
yeua4.tk

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 320
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5356
Cảm ơn Cảm ơn : 12
Join date Join date : 19/09/2010
Age Age : 29
Đến từ Đến từ : xóm nhà lá, thôn nhà tranh. xã nhà ngói, huyện nhà mái bằng
Job/hobbies Job/hobbies : student
Humor Humor : Công nghệ thông tin+tìm hiểu robot nói lắm cười nhiều

nắng sân trường _
Bài gửiTiêu đề: Re: nắng sân trường   nắng sân trường Empty26/9/2010, 23:00

Hãy chia sẽ tất cả những j`mình có với bạn be và bạn sẽ nhận lại những thứ tương tự từ người bạn của mình
(danh ngôn tự chế)
Chữ Ký
http://yeua4.tk
hoakimngan
phó trưởng thôn
phó trưởng thôn
hoakimngan

Job/hobbies Job/hobbies : Delete quá khứ! Reset hiện tại Download tương lai! Update cuộc sống

nắng sân trường _
Bài gửiTiêu đề: Re: nắng sân trường   nắng sân trường Empty26/9/2010, 23:05

hj. cũng dc đấy nhỉ
Chữ Ký
nhoxyeumaruco
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
nhoxyeumaruco

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 352
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5445
Cảm ơn Cảm ơn : 13
Join date Join date : 06/07/2010
Đến từ Đến từ : đâu?????
Job/hobbies Job/hobbies : Nhìn quá khứ buồn rơi nước mắt.
Humor Humor : du lịch. đọc truyện tranh, tán gẫu. vân vân và vân vân

nắng sân trường _
Bài gửiTiêu đề: Re: nắng sân trường   nắng sân trường Empty27/9/2010, 06:34

tôi muốn nhìn thấy bạn cười, vì khi bạn cười tôi cảm thấy rất hạnh phúc I love you
(tự làm đó, dc ko cả nhà?)
Chữ Ký
chiptinhnghich
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
chiptinhnghich

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 419
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5551
Cảm ơn Cảm ơn : 2
Join date Join date : 25/06/2010
Đến từ Đến từ : Xóm nhà lá[tổ 4] VIP
Job/hobbies Job/hobbies : học sinh lớp 12a10
Humor Humor : shoping,picnic. truyện tranh, .. vv

nắng sân trường _
Bài gửiTiêu đề: Re: nắng sân trường   nắng sân trường Empty27/9/2010, 13:43

Cuộc sống ... Vốn dĩ ko như người ta mong muốn . ko như 1 dải nắng ấm áp ... ko ngọt ngào như một
viên kẹo hồng ... ko trong sáng như một viên pha lê ... ko thoáng mát như một cơn gió ... nhưng người
ta vẫn cứ phải sống....sống để 1 lần được hĩu nỗi đau đớn....sống để 1 lần được cảm nhận niềm hạnh phúc...
iu thương của người dành cho người.....và rồi từ đó con người ta lại trở nên mạnh mẽ hơn bit nhường nào ,
phải ko ?

Bất cứ nỗi đau nào chạm đến một người rồi cũng sẽ ra đi....nhưng hơn hết...nó để lại một vết thương lun
hằn sâu mãi mãi.....Bất cứ mối wan hệ nào chỉ cần có sự tự ái đều đổ vỡ....Bất cứ hạnh phúc nào đến đều
có sự ra đi và chỉ để lại nỗi luyến tiếc nhớ nhung ko nguôi , Nhưng...một khi đã là người , bất kể những người
ko được may mắn , lại càng cần phải sống một cách mạnh mẽ hơn , kiên cường hơn và bất khuất hơn...

Sóng biển ... bọt bèo nào rồi cũng sẽ tan....đời người rồi cũng sẽ tàn . Hãy kết thúc làm sao để khi buông
xuôi ko phải hối tiếc !!

Kinh nghiệm của chúng ta thường dựa trên những sai lầm mà có được....Sai lầm đó lại bắt nguồn từ sự ngu
ngốc !!

Khóc rồi cũng sẽ nín.....nín rồi sẽ lại khóc típ.....cứ như thế mà xảy ra theo 1 chuỗi liên tiếp....Thế có bao
giờ nước mắt sẽ cạn ko ?

- VẤP NGÃ Ở ĐÂU ... SẼ ĐỨNG LÊN Ở CHỖ ĐÓ .

CUỘC SỐNG KO CÓ GIÁ TRỊ TUYỆT ĐỐI ... VÀ CŨNG CHẲNG

CÓ GÌ LÀ MÃI MÃI!!
Chữ Ký
yeua4.tk
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
yeua4.tk

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 320
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5356
Cảm ơn Cảm ơn : 12
Join date Join date : 19/09/2010
Age Age : 29
Đến từ Đến từ : xóm nhà lá, thôn nhà tranh. xã nhà ngói, huyện nhà mái bằng
Job/hobbies Job/hobbies : student
Humor Humor : Công nghệ thông tin+tìm hiểu robot nói lắm cười nhiều

nắng sân trường _
Bài gửiTiêu đề: Re: nắng sân trường   nắng sân trường Empty27/9/2010, 13:46

Các kết bạn dẽ nhất là chia sẻ nó sẽ giúp mọi người gần nhau hơn (kinh nhgiệm đúc kết)
Chữ Ký
http://yeua4.tk
chiptinhnghich
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
chiptinhnghich

nắng sân trường _
Bài gửiTiêu đề: Re: nắng sân trường   nắng sân trường Empty27/9/2010, 13:57

Cách kết thúc 1 tình bạn h0k muốn có là làm ngc lại những gì nó mong muốn. Ex: nó muốn chết thì bắt nó phải sống,^^
Chữ Ký
hoakimngan
phó trưởng thôn
phó trưởng thôn
hoakimngan

nắng sân trường _
Bài gửiTiêu đề: Re: nắng sân trường   nắng sân trường Empty27/9/2010, 15:02

Có ai đó đã nói rằng: -Hãy hát như chẳng có ai nghe - Hãy nhảy múa như chẳng có ai nhìn - Hãy làm việc như thể bạn không cần tiền - Hãy yêu như chưa từng có ai làm bạn đau đớn - Hãy luôn là chính mình dù trong mọi hoàn cảnh... Và hãy sống như thể Trái đất này chính là thiên đường của bạn ! bạn hãy gửi câu chuyện này đến cho những người bạn của mình. Nếu bạn không gửi, sẽ chẳng có điều không may nào đến với bạn cả. Nhưng nếu bạn gửi - sẽ có một ai đó mỉm cười !!! và đó mới là điều quan trọng nhất trong tình bạn
Chữ Ký
hoakimngan
phó trưởng thôn
phó trưởng thôn
hoakimngan

nắng sân trường _
Bài gửiTiêu đề: Re: nắng sân trường   nắng sân trường Empty27/9/2010, 15:02

Người ta nói mặt trời chẳng bao giờ biết khóc, mặt trời chỉ biết vui cười mà thôi.Nhưng có ai biết rằng nước mắt của mặt trời chính là những giọt nắng. Người ta càng thấy mặt trời cười, nghĩa là mặt trời đang khóc đấy. Mặt trời đã đem đến những giọt nước mắt của mình để sưởi ấm cho nhân gian. Cuộc sống đôi khi ko đơn giản như ta nghĩ. Nỗi buồn của người này lại đem đến hạnh phúc cho người khác!!! Bạn đừng buồn khi cảm thấy lòng mình cô đơn .Say đắm nhất là tình yêu của cha mẹ, ngắn ngủi nhất là tình yêu của người ngoài, ngọt ngào nhất là tình yêu của người yêu, nhưng bền vững nhất là tình yêu của những người bạn... cảm ơn bạn vì bạn là bạn của mình... hãy gửi nó cho tất cả những người bạn của bạn và đừng quên gửi lại cho mình nhé

Chữ Ký
hoakimngan
phó trưởng thôn
phó trưởng thôn
hoakimngan

nắng sân trường _
Bài gửiTiêu đề: Re: nắng sân trường   nắng sân trường Empty27/9/2010, 15:03

Người ta nói mặt trời chẳng bao giờ biết khóc, mặt trời chỉ biết vui cười mà thôi.Nhưng có ai biết rằng nước mắt của mặt trời chính là những giọt nắng. Người ta càng thấy mặt trời cười, nghĩa là mặt trời đang khóc đấy. Mặt trời đã đem đến những giọt nước mắt của mình để sưởi ấm cho nhân gian. Cuộc sống đôi khi ko đơn giản như ta nghĩ. Nỗi buồn của người này lại đem đến hạnh phúc cho người khác!!! Bạn đừng buồn khi cảm thấy lòng mình cô đơn .Say đắm nhất là tình yêu của cha mẹ, ngắn ngủi nhất là tình yêu của người ngoài, ngọt ngào nhất là tình yêu của người yêu, nhưng bền vững nhất là tình yêu của những người bạn... cảm ơn bạn vì bạn là bạn của mình... hãy gửi nó cho tất cả những người bạn của bạn và đừng quên gửi lại cho mình nhé

Chữ Ký
chiptinhnghich
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
chiptinhnghich

nắng sân trường _
Bài gửiTiêu đề: Re: nắng sân trường   nắng sân trường Empty27/9/2010, 20:00

Vào 1 buổi sáng đẹp trời, có 1 thiên thần chào tôi và hỏi "Bạn ước điều gì?" . Tôi cười và nói rằng "Tôi ước những điều may mắn và hạnh phúc sẽ đến với người đang đọc tin nhắn này." Bạn nhận được tin nhắn này….thì hãy cười đi nhé! Vì ít nhất đâu đó quanh đây…có một người luôn mong bạn hạnh phúc….vui vẻ…..và luôn yêu đời. Khi đọc xong thì đừng ngại ngần mà gửi nó đi. Nếu không gửi thì chẳng có điều gì tồi tệ xảy đến với bạn cả. Nhưng nếu bạn gửi…thì sẽ có ai đó… ….mỉm cười với bạn. Và đó mới là điều quan trọng
Chữ Ký
Sponsored content

nắng sân trường _
Bài gửiTiêu đề: Re: nắng sân trường   nắng sân trường Empty

Chữ Ký

nắng sân trường

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang