๑۩۞۩๑ Trường trung học phổ thông Hồng Thái ๑۩۞۩๑
Chào các bạn, bây giờ rất nhiều forum của các trường thpt ... được tạo dựng chúng tôi những người có những chút kỉ niệm với quê hương và mái trường đang tạo dựng một forum chuyên nghiệp về THPT Hồng Thái mong các bạn quan tâm và Chúng tôi rất cần sự tham gia của bạn nhất là những thành viên của trường để tạo nên forum của trường ngày càng phong phú...
Hãy đăng nhập nào các bạn ! hi
Chào các bạn, bây giờ rất nhiều forum của các trường thpt ... được tạo dựng chúng tôi những người có những chút kỉ niệm với quê hương và mái trường đang tạo dựng một forum chuyên nghiệp về THPT Hồng Thái mong các bạn quan tâm và Chúng tôi rất cần sự tham gia của bạn nhất là những thành viên của trường để tạo nên forum của trường ngày càng phong phú...
Hãy đăng nhập nào các bạn ! hi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`°•.¸¯`°•† Nơi chắp cánh những ước mơ †•°´¯¸.•°´¯)

Trang ChínhthpthongthaiLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtNgười gửiThời Gian Gửi
Gui 12a1 2008-2011 tranxuannga  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 30/4/2012, 13:47
TRIỂN LÃM CAO ĐẲNG CỘNG ĐỒNG HOA KỲ THÁNG 03/2012 hanguyen  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 28/3/2012, 11:29
Kiến nghị ẩn quảng cáo đi của trang chủ cũng như forum kienntph00859  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 6/3/2012, 01:31
HỌC BỔNG TUYỆT VỜI CHƯA TỪNG CÓ TỪ TRƯỜNG ST.-JOHN’S-RAVENSCOURT _ CANADA hanguyen  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 15/2/2012, 16:32
SMS hay cho ngày Valentine nangthuytinh  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 14/2/2012, 09:05
Lì xì đầu năm từ CAPEC: Học bổng lên tới 50% hanguyen  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 1/2/2012, 16:26
đẹp ko ? tranxuannga  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 20/1/2012, 21:04
vao dien dan gi ma toan tin dao vat vay tranxuannga  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 20/1/2012, 20:47
Hãy cùng M88 chào đón Tết Nhâm Thìn 2012! vuithethao  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 12/1/2012, 17:11
TƯNG BỪNG ĐÓN GIÁNG SINH VỚI ƯU ĐÃI LỚN CÙNG LỚP TIẾNG ANH LUYỆN THI ĐẠI HỌC hanguyen  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 23/12/2011, 10:07
Tuần lễ Tư vấn Du học Cao đẳng Cộng đồng Hoa Kỳ (từ 12/12 - 20/12/2011) hanguyen  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 6/12/2011, 09:38
kiến nghị mới....ny phuonganh13795  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 9/11/2011, 20:27
TRIỂN LÃM DU HỌC HOA KỲ - CÁC TRƯỜNG CAO ĐẲNG CỘNG ĐỒNG hanguyen  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 1/10/2011, 10:58
Xe tải tháo ráp cho bé ham khám phá tjgontjm  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 14/9/2011, 11:06
Capstone Vietnam - CÁC SỰ KIỆN HỘI THẢO, TRIỂN LÃM CUỐI NĂM 2011 hanguyen  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 30/8/2011, 15:53
Nhiệm vụ khi đặt chân vào trường cấp 3 nhokkute  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 8/8/2011, 14:38
Kế hoạch of trường trong năm học này nhokkute  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 8/8/2011, 13:21
TRIỂN LÃM SINH VIÊN TRỰC TUYẾN – CÔNG CỤ MỚI ĐỂ TÌM CƠ HỘI DU HỌC MỸ CỦA SINH VIÊN VIỆT NAM hanguyen  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 5/8/2011, 12:20
Giải trí hấp dẫn tại 188BET. aoaoeoeo  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 25/6/2011, 13:01
Thỏa sức giải trí online tại 188BET. noaninann  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty 18/6/2011, 19:08

Share | 

THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
vip_pro
Bí mật
Bí mật
vip_pro

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 173
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5439
Cảm ơn Cảm ơn : 13
Join date Join date : 25/06/2010
Age Age : 34
Đến từ Đến từ : hong ha
Job/hobbies Job/hobbies : sv

THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  _
Bài gửiTiêu đề: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty29/9/2010, 10:40

THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Loa_loaTHÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN http://hongthai96.tk/

Các bạn thân mến !  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Hi
Chào các bạn bây giờ rất nhiều forum của các trường thpt ... được tạo dựng chúng tôi những người có những chút kỉ niệm với quê hương và mái trường đang tạo dựng một forum chuyên nghiệp về THPT Hồng Thái mong các bạn quan tâm và Chúng tôi rất cần sự tham gia của bạn nhất là những thành viên của trường để tạo nên forum của trường ngày càng phong phú không những thế chúng tâ nên quảng cáo với các em khóa sau và các bạn cùng khóa của mình để mở rộng xuy nghĩ của mọi người về trường Tuy Forum của trường THPT Hồng Thái không có những tên miền đẹp nhưng sẽ rất ấn tượng hãy đăng ký ngay sau khi diễn đàn hoạt động để chở thành những Admin,MOD quản lý và phát triển diễn đàn trường. Admin
Với mục tiêu diễn đàn ngày càng phát triển và hoàn thiện hơn đều cần có sự chung tay xây đắp của các thành viên tâm huyết. Ban Quản Trị xin đưa ra thông báo với tất cả thành viên của http://hongthai96.tk/  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  JFBQ00221070601A
Hãy chứng tỏ khả năng của mình, sự năng động, trách nhiệm và tâm huyết bằng cách đăng ký để trở thành BQT diễn đàn . Bạn sẽ có cơ hội xây dựng một diễn đàn mang phong cách của riêng mình, gắn liền với tên tuổi của mình.  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Khi7l

1. Đối tượng:  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Khi7kCác thành viên của diễn đàn (là hs trong trường). Hiểu biết về lĩnh vực mà mình phụ trách. (Ưu tiên người có kinh nghiệm quản trị diễn đàn)
2. Điều kiện trở thành Mod : THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Bemused THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Khi7k
. Yêu thích và gắn bó lĩnh vực mình quản lý, say mê công nghệ..
.
Tích cực gửi bài, chỉnh sửa bài trong box. Trung thực, thẳng thắng và sẵn sàng chia sẻ tri thức với cộng đồng.
. Bạn phải có ít nhất 50 bài viết và có ít nhất 5 bài viết có giá trị tại box mình đăng ký làm mod (Yêu cầu này không phải đổi lấy vài bài viết mà để thể hiện rằng bạn thực sự có tâm huyết với box của mình)
. Có thời gian online ít nhất 2 giờ/ngày, say mê, nhiệt tình trong công việc hướng tới mục tiêu chung của diễn đàn.

4. Công việc và yêu cầu: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Bemused THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Khi7k
- Khi đơn của bạn được xét duyệt, bạn sẽ trở thành Mod thử việc (Trial Mod) và trải qua thời gian trial.Cập nhật nội dung cho Box của mình. Sưu tầm các bài viết hay để chia sẻ cùng mọi người. Đăng tải bài viết và khởi xướng, đưa ra vấn đề cần thảo luận.
- Biên tập tin, bài viết, chỉnh sửa bài viết, di chuyển bài của thành viên tới chuyên mục hợp lý. Xóa các bài spam.
- Trả lời những câu hỏi của thành viên trong box (chuyên mục) của mình và các câu hỏi khác trên forum.
- Tạo không khí sôi nổi hòa đồng giữa các thành viên. Ngăn cấm và loại bỏ những thành viên vi phạm quy định.
- Phấn đấu đưa box của mình thành box có nội dung hấp dẫn nhất và hoạt động sôi nổi trên diễn đàn.

5. Quyền lợi tham gia BQT: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Ok THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Khi7k
* Được đặc cách vào các khu vực đặc biệt dành riêng cho cấp MOD trở lên.
* Đồng thời bạn cũng được sử dụng các chức năng đặc biệt dành cho MOD
* Toàn quyền xử lý box mình quản lý
* Tham gia họp ban quản trị, đóng góp ý kiến cho sự phát triển của diễn đàn
* Bạn được nhận lương bằng $
 THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  04.png hàng tháng từ ngân hàng trên diễn đàn thuongmai.biz
(rất cao ^^)
* Được ưu tiên hơn về nhiều mặt: hiển thị avatar, chữ ký, title,...

* Mod sẽ được xét lên sMod nếu làm việc tốt
* Nhiều quyền lợi sau này…

- Trách nhiệm khi là mod của
http://hongthai96.tk/
* Gương mẫu trong việc thực hiện quy định của diễn đàn.
* Hoạt động một cách nhiệt tình.
* Quản lý thật tốt box của mình. Giúp đỡ các thành viên trong khả năng của mình.

-----------------------------------

THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  32Nếu bạn thấy mình đáp ứng đủ các yêu cầu trên, bạn hãy điền vào mẫu đăng kí bên dưới rồi gửi tin nhắn qua forum hoặc email đến Thpthongthai@yahoo.com.vn với chủ đề: "Đăng ký MOD tham gia cùng phát triển diễn đàn http://hongthai96.tk/".
* Mẫu đăng ký:  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  024 THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  38%5B1%5D
Trích:
· Họ tên :*
· Năm sinh :
· Địa chỉ:*
· Điện thoại (cố định hay di động):
· Y!M :*
· Lớp hiện tại :*
· Box bạn muốn quản lý
- Vài dòng giới thiệu về bản thân:
- Nêu 1 vài điều bạn sẽ làm với box:
Cam kết:  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  HandshakeTôi đã đọc các quy định của diễn đàn , và hứa sẽ thực hiện nghiêm chỉnh. Nỗ lực hết mình để hoàn thành công việc và nhiệm vụ được giao.

• Số lượng: tùy thuộc vào số lượng các box

• Thời gian: xxxx
- Chú ý: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Bemused
. Mỗi bạn chỉ được đăng ký quản trị 1 chuyên mục. Mỗi chuyên mục có tối đa 2 Mod.
. Trial Moderator sẽ hoạt động trong Ban nội dung. Dưới sự hướng dẫn và giúp đỡ của một trong số thành viên BQT.
. Sau khi nộp đơn, có thể bạn sẽ mất thời gian 1 tháng thử việc vị trí Trial Mod.

THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Heart Thân ái ! THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Camon  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  455197  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  455197  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  455197  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  455197  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  455197  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  455197  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  455197  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  455197
Chữ Ký
nhoxyeumaruco
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
nhoxyeumaruco

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 352
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5434
Join date Join date : 06/07/2010
Age Age : 30
Đến từ Đến từ : đâu?????
Job/hobbies Job/hobbies : Nhìn quá khứ buồn rơi nước mắt.
Humor Humor : du lịch. đọc truyện tranh, tán gẫu. vân vân và vân vân

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty29/9/2010, 13:00

dạ, hjx hjx. hơi khó à nha. hjhj. nhưng mà em sẽ cố gắng để dc là mod.
Chữ Ký
hoakimngan
phó trưởng thôn
phó trưởng thôn
hoakimngan

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 253
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5294
Cảm ơn Cảm ơn : 11
Join date Join date : 23/09/2010
Đến từ Đến từ : 11a12 capital - Hồng Thái city
Job/hobbies Job/hobbies : Delete quá khứ! Reset hiện tại Download tương lai! Update cuộc sống
Humor Humor : yêu đời.vn

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty29/9/2010, 16:56

e cũng muốn lắm nhưng chắc o dc rùi vì e o online dc 2h/ngày
vì còn fai đi học nữa
Chữ Ký
virut_love
Thành Viên mới
Thành Viên mới
virut_love

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 140
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5129
Cảm ơn Cảm ơn : 4
Join date Join date : 28/09/2010
Age Age : 32
Đến từ Đến từ : Cát Bụi
Job/hobbies Job/hobbies : SV

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty29/9/2010, 18:40

chà! cũng rắc rối nhỉ
admin có thể cho mình làm mod box hồi cựu HS của trường đc ko?
mình đang là mod lớp của lớp tại 4r trường mình, nên cũng gọi là có kinh nghiệm del bài
Chữ Ký
chiptinhnghich
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
chiptinhnghich

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 419
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5540
Cảm ơn Cảm ơn : 2
Đến từ Đến từ : Xóm nhà lá[tổ 4] VIP
Job/hobbies Job/hobbies : học sinh lớp 12a10
Humor Humor : shoping,picnic. truyện tranh, .. vv

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty29/9/2010, 20:13

ac,del bài thì em cực ki` siêu luôn ah',hehe
Chữ Ký
virut_love
Thành Viên mới
Thành Viên mới
virut_love

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty29/9/2010, 20:29

chiptinhnghich đã viết:
ac,del bài thì em cực ki` siêu luôn ah',hehe
del bài+ spam là siêu nhất Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Chữ Ký
yeua4.tk
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
yeua4.tk

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 320
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5345
Cảm ơn Cảm ơn : 12
Join date Join date : 19/09/2010
Age Age : 29
Đến từ Đến từ : xóm nhà lá, thôn nhà tranh. xã nhà ngói, huyện nhà mái bằng
Job/hobbies Job/hobbies : student
Humor Humor : Công nghệ thông tin+tìm hiểu robot nói lắm cười nhiều

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty29/9/2010, 21:34

Anh admin ơi e muốn làm mod của nói chuyện 8 phét ấy
em 8 phét thì cưcj siêu luôn em cũng đã từng làm admin của 1 4r nhưng bỏ rồi giờ e chỉ dùng web thôi anh thấy ok thì pm em với nhé. thank anh
Chữ Ký
http://yeua4.tk
nhoxyeumaruco
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
nhoxyeumaruco

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty29/9/2010, 21:40

ai cũng mún làm. phen này anh adim khó chọn à nghen. ưu tiên em dc ko anh. hì hì. em thì onl lúc nào cũng dc (chỉ trừ những lúc ko dc thôi anh à. dc thì pm sđt em có ở trên đó, ko thì pm vào nick yahoo cũng dc) mong pm
Chữ Ký
chiptinhnghich
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
chiptinhnghich

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty29/9/2010, 21:51

hoho,rất tiếc là chị Chíp phải thông báo với Fly 1 tin hơi đáng buồn,chức Mod Buôn chuyện 8 phét đã rơi về tay chị Cool Cool
Chữ Ký
yeua4.tk
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
yeua4.tk

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty30/9/2010, 20:55

hehehe. không so chị Chip ơi em đã đựoc phong lên chức Mod của" tin học-ứng dụng" and "teen Hồng Thái" rồi thôi em nhường chuyện 8 fét cho chị đó
Chữ Ký
nhoxyeumaruco
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
nhoxyeumaruco

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty30/9/2010, 21:01

em ui. làm mod thì như thế nào? chỉ chị nha
Chữ Ký
virut_love
Thành Viên mới
Thành Viên mới
virut_love

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty30/9/2010, 21:05

làm mod trong box nào thì có quyền hạn và chức năng riêng trong box đó, vd như del bài, chỉnh sửa bài hoặc chuyển vài khi post nhầm chỗ, nếu là 4r lớn thi sẽ có những buổi offline để cho các ng trong ban quản trị có thể giao lưu vs nhau
Chữ Ký
yeua4.tk
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
yeua4.tk

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty30/9/2010, 21:10

MODERATOR (MOD) là thành viên điều hành, chăm lo cho chuyên mục họ yêu thích một cách tự nguyện. Họ có quyền di chuyển, loại bỏ các bài viết không hợp lệ, hỗ trợ thành viên mới, chung tay với Admin để đảm bảo cho sự phát triển của Diễn đàn nói chung và sự phát triển lành mạnh của chuyên mục do họ quản lý nói riêng
Chữ Ký
virut_love
Thành Viên mới
Thành Viên mới
virut_love

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty30/9/2010, 21:12

yeua4.tk đã viết:
MODERATOR (MOD) là thành viên điều hành, chăm lo cho chuyên mục họ yêu thích một cách tự nguyện. Họ có quyền di chuyển, loại bỏ các bài viết không hợp lệ, hỗ trợ thành viên mới, chung tay với Admin để đảm bảo cho sự phát triển của Diễn đàn nói chung và sự phát triển lành mạnh của chuyên mục do họ quản lý nói riêng
giống nhau cả mà ^^
Chữ Ký
chiptinhnghich
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
chiptinhnghich

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty30/9/2010, 21:51

admin đâu zui`,lam` thế nào cho chức danh Mod of tụi em hiện lên ở phần nick với avatar đi chứ nhở
Chữ Ký
lonelymaroon
Thành Viên mới
Thành Viên mới

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 18
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 4916
Cảm ơn Cảm ơn : 0
Join date Join date : 13/12/2010
Age Age : 33
Đến từ Đến từ : Hồng Thái

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty13/12/2010, 20:43

cho xin 1 chân ở box nhạc nhé( box nhạc quốc tế)
đang làm mod box tương tự bên thuongmai.biz kiêm luôn thể Very Happy
m hơi lười tẹo Very Happy
Chữ Ký
hoakimngan
phó trưởng thôn
phó trưởng thôn
hoakimngan

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 253
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5294
Cảm ơn Cảm ơn : 11
Join date Join date : 23/09/2010
Đến từ Đến từ : 11a12 capital - Hồng Thái city
Job/hobbies Job/hobbies : Delete quá khứ! Reset hiện tại Download tương lai! Update cuộc sống
Humor Humor : yêu đời.vn

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty14/12/2010, 12:36

ai dc làm Mod thì phải khao chứ nhỉ, để còn lấy lòng quân dân chứ
hj  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  34772
Chữ Ký
nobita1xx3
Thành Viên mới
Thành Viên mới
nobita1xx3

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 22
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 4923
Cảm ơn Cảm ơn : 3
Join date Join date : 11/12/2010
Đến từ Đến từ : Hong Thai 2school
Job/hobbies Job/hobbies : Student
Humor Humor : nghe-xem-doc-choi

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty14/12/2010, 14:15

anh admin ơi... cho em làm mod với...hjxhjx
Chữ Ký
chiptinhnghich
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
chiptinhnghich

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty14/12/2010, 14:28

a ơi cho ku này làm trợ lí of e thui,cho chân chạy lăng xăng ý ak
Chữ Ký
hongthai-08
Thành Viên mới
Thành Viên mới

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 15
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 4919
Đến từ Đến từ : thượng mỗ dp
Job/hobbies Job/hobbies : hs

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty14/12/2010, 16:31

nobita1xx3 đã viết:
anh admin ơi... cho em làm mod với...hjxhjx
thía nỳ là ăn gian đó...muốn làm mod...phải thể hiện đi chư a j ep zai ...jjhjhhj
Chữ Ký
hongthai-08
Thành Viên mới
Thành Viên mới

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 15
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 4919
Đến từ Đến từ : thượng mỗ dp
Job/hobbies Job/hobbies : hs

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty14/12/2010, 16:32

heheeh...e thấy chăm chỉ xd 4r thể nào cũng dc xet làm mod...jhjh
Chữ Ký
lonelymaroon
Thành Viên mới
Thành Viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty14/12/2010, 17:54

hongthai-08 đã viết:
heheeh...e thấy chăm chỉ xd 4r thể nào cũng dc xet làm mod...jhjh

ad cho xin 2 viên gạch cái  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  487535
1 viên để  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  395604  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  395604  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  395604  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  395604
1 viên để xây dựng 4rum  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  864375  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  864375  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  864375
Chữ Ký
chiptinhnghich
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
chiptinhnghich

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty14/12/2010, 20:12

a` ha',co' gi` den' nha` tui. cho han 5 vien  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  895814
Chữ Ký
lonelymaroon
Thành Viên mới
Thành Viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty14/12/2010, 21:44

chiptinhnghich đã viết:
a` ha',co' gi` den' nha` tui. cho han 5 vien  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  895814

ra đường hay bị quăng gạch hay sao mà nhiều gạch vậy  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  284941  THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  284941
Chữ Ký
nhoxyeumaruco
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
nhoxyeumaruco

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty14/12/2010, 22:39

ôi. nó thì thường xuyên anh ạ, hehee, cộng thêm dép nứa nhá, hoành tránh chưa????
Chữ Ký
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN     THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN  Empty

Chữ Ký

THÔNG BÁO TUYỂN MOD ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next