๑۩۞۩๑ Trường trung học phổ thông Hồng Thái ๑۩۞۩๑
Chào các bạn, bây giờ rất nhiều forum của các trường thpt ... được tạo dựng chúng tôi những người có những chút kỉ niệm với quê hương và mái trường đang tạo dựng một forum chuyên nghiệp về THPT Hồng Thái mong các bạn quan tâm và Chúng tôi rất cần sự tham gia của bạn nhất là những thành viên của trường để tạo nên forum của trường ngày càng phong phú...
Hãy đăng nhập nào các bạn ! hi
Chào các bạn, bây giờ rất nhiều forum của các trường thpt ... được tạo dựng chúng tôi những người có những chút kỉ niệm với quê hương và mái trường đang tạo dựng một forum chuyên nghiệp về THPT Hồng Thái mong các bạn quan tâm và Chúng tôi rất cần sự tham gia của bạn nhất là những thành viên của trường để tạo nên forum của trường ngày càng phong phú...
Hãy đăng nhập nào các bạn ! hi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`°•.¸¯`°•† Nơi chắp cánh những ước mơ †•°´¯¸.•°´¯)

Trang ChínhthpthongthaiLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtNgười gửiThời Gian Gửi
Gui 12a1 2008-2011 tranxuannga những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 30/4/2012, 13:47
TRIỂN LÃM CAO ĐẲNG CỘNG ĐỒNG HOA KỲ THÁNG 03/2012 hanguyen những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 28/3/2012, 11:29
Kiến nghị ẩn quảng cáo đi của trang chủ cũng như forum kienntph00859 những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 6/3/2012, 01:31
HỌC BỔNG TUYỆT VỜI CHƯA TỪNG CÓ TỪ TRƯỜNG ST.-JOHN’S-RAVENSCOURT _ CANADA hanguyen những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 15/2/2012, 16:32
SMS hay cho ngày Valentine nangthuytinh những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 14/2/2012, 09:05
Lì xì đầu năm từ CAPEC: Học bổng lên tới 50% hanguyen những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 1/2/2012, 16:26
đẹp ko ? tranxuannga những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 20/1/2012, 21:04
vao dien dan gi ma toan tin dao vat vay tranxuannga những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 20/1/2012, 20:47
Hãy cùng M88 chào đón Tết Nhâm Thìn 2012! vuithethao những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 12/1/2012, 17:11
TƯNG BỪNG ĐÓN GIÁNG SINH VỚI ƯU ĐÃI LỚN CÙNG LỚP TIẾNG ANH LUYỆN THI ĐẠI HỌC hanguyen những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 23/12/2011, 10:07
Tuần lễ Tư vấn Du học Cao đẳng Cộng đồng Hoa Kỳ (từ 12/12 - 20/12/2011) hanguyen những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 6/12/2011, 09:38
kiến nghị mới....ny phuonganh13795 những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 9/11/2011, 20:27
TRIỂN LÃM DU HỌC HOA KỲ - CÁC TRƯỜNG CAO ĐẲNG CỘNG ĐỒNG hanguyen những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 1/10/2011, 10:58
Xe tải tháo ráp cho bé ham khám phá tjgontjm những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 14/9/2011, 11:06
Capstone Vietnam - CÁC SỰ KIỆN HỘI THẢO, TRIỂN LÃM CUỐI NĂM 2011 hanguyen những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 30/8/2011, 15:53
Nhiệm vụ khi đặt chân vào trường cấp 3 nhokkute những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 8/8/2011, 14:38
Kế hoạch of trường trong năm học này nhokkute những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 8/8/2011, 13:21
TRIỂN LÃM SINH VIÊN TRỰC TUYẾN – CÔNG CỤ MỚI ĐỂ TÌM CƠ HỘI DU HỌC MỸ CỦA SINH VIÊN VIỆT NAM hanguyen những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 5/8/2011, 12:20
Giải trí hấp dẫn tại 188BET. aoaoeoeo những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 25/6/2011, 13:01
Thỏa sức giải trí online tại 188BET. noaninann những lời chúc sinh nhật thú vị Empty 18/6/2011, 19:08

Share | 

những lời chúc sinh nhật thú vị

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
hoakimngan
phó trưởng thôn
phó trưởng thôn
hoakimngan

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 253
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5305
Cảm ơn Cảm ơn : 11
Join date Join date : 23/09/2010
Age Age : 30
Đến từ Đến từ : 11a12 capital - Hồng Thái city
Job/hobbies Job/hobbies : Delete quá khứ! Reset hiện tại Download tương lai! Update cuộc sống
Humor Humor : yêu đời.vn

những lời chúc sinh nhật thú vị _
Bài gửiTiêu đề: những lời chúc sinh nhật thú vị   những lời chúc sinh nhật thú vị Empty8/10/2010, 21:24

happy birthday!

- Chúc bạn :

Tươi như hoa thiên lý
Khỏe như đá kim cương
Sức mạng rắn phi thường
Vượt qua được mọi khó khăn vất vả

- Thay mặt chủ tịch nước,
chủ tịch quốc hội,
các bộ trưởng, các ban ngành,
84 triệu người VN,
6 tỷ dân trên thế giới,
chúc mừng sn...........

- B to you, xin chia buồn vì bắt đầu từ bây h m đã có thể đi tù, vậy nên đi đứng phải cẩn thận, có lỡ ăn cơm trước kẻng, ăn kem trước cổng hay làm sai trái cái j` thì đừng để cho ai biết nhá Smile) tận hưởng những ngày tháng " đau khổ " sắp tới đi vì mày sẽ bị đau bụng và đau răng thường xuyên ( do cười nhiều ), luôn có người tranh đua ( vì học quá đỉnh ) và điện thoại luôn trong tình trạng hết pin ( do có nhiều em xin số điện thoại làm quen quá ). Có phúc cùng hưởng, có họa tự chịu đi nhá ^^~

- mình sẽ chúc:" Sinh nhật vui vẻ, 1 ngày lượm cọc tiền, 1tuần lượm được túi tiền, 1 tháng lượm được va li tiền, cả năm êm tiền mà ngủ ^^"

- Anh yêu quý, mong anh một tuổi mới yêu em nhiều hơn, nhiều hơn nữa nha anh và giữ mãi tình yêu mà anh dành cho em. Tháng 9 này em đi lấy chồng. hahahahahahahahah

Chúc anh sinh nhật nhiều nhiều câu chúc mừng "kiểu lên cơn" như thế.

Mọi điều tốt lành nha anh.

-Ước mong anh là con suối trong những ngày Saigòn nắng gắt, để em ...rửa chân cho mát.

Ước mong anh là cái nắng Saigòn gay gắt trong ngày áp thấp nhiệt đới, để em phơi đồ....

Nói chung anh là cái gì đó không thể thiếu trong đời này, dù giản dị nhưng rất quan trọng.

Chúc mừng anh tuổi mới với nhiều niềm vui.

- "Hôm nay 17.8, cách đây đúng 27 năm một đứa trẻ chào đời va được đặt tên.... . 27 năm sau ngày ấy, đứa trẻ đó nay đã trở thành một chàng trai cao 1m68, nặng 70kg, thân hình cường tráng (Nói vậy thôi chứ sắp già rồi đấy em ). Xin chúc mừng sinh nhật lần thứ 27 của ......... Chúc chú mau có người nâng khăn sửa túi để cho thiên hạ không gọi mình là… dám nữa "

- "Tận sâu trong trái tim của mình luôn có hình bóng của bạn .Những lời nói hành động của bạn đã ở tận sâu trong trái tim của mình.Và mình thấy những kỉ niệm của mình ngọt ngào và ấm áp theo thời gian .Mình hy vọng những kỉ niệm đó sẽ còn mãi . Hơn thế nữa mình mong muốn mình sẽ còn được dự nhiều lần sinh nhật của ban như thế này. Trong con mắt của mình thì bạn là con người hoàn hảo nhất. Chúc mừng sinh nhật . Happy birthday to my love!"

-
Cám ơn đấng sinh thành đã sinh em ra để dành cho anh.
Cuộc đời này của anh gắn chặt với em mất rồi.
Sinh nhật năm nay năm sau, 10 năm sau hai muơi năm sau 50, 100 năm sau chúng ta vẫn đốt những ngọn nến lung linh này nha.....

- . Ngày này 23 năm về trước, một cô bé ( cậu bé ) đã khóc thật nhiều để chào đón mình ra đời. Và ngày hôm nay cô bé ấy chính là bạn, bạn hãy mỉm cười thật nhiều nhé để thấy rằng từng giây, từng phút đều mang lại hạnh phúc cho bạn. Và tôi, tôi muốn nói với bạn rằng: chúc bạn sinh nhật vui vẻ và thành công trong tuổi mới!

- 1. Chúc mừng sinh nhật. Đừng lo, bạn không già đi đâu, bạn chỉ bước thêm 1 bước gần đến cái chết thôi Smile)
2. Tiệc sinh nhật có lợi cho sức khoẻ con người lắm nhe. Nghiên cứu cho thấy ai càng nhiều tiệc sinh nhật thì sống càng lâu!
3. Giữ kín tuổi thật của bạn nhe, bí mật quốc gia đấy

Chữ Ký
namnt10
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
namnt10

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 88
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5106
Cảm ơn Cảm ơn : 1
Join date Join date : 28/09/2010
Đến từ Đến từ : Nhà mặt phố, bố đạp xích lô
Job/hobbies Job/hobbies : Boy khờ khạo tình nguyện bị lừa

Bài gửiTiêu đề: Re: những lời chúc sinh nhật thú vị   những lời chúc sinh nhật thú vị Empty8/10/2010, 23:10

mơ mộng quá đó . Changf trai nào mà chiều đc pe anh bái phục ^^
Chữ Ký
nhoxyeumaruco
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
nhoxyeumaruco

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 352
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5445
Cảm ơn Cảm ơn : 13
Join date Join date : 06/07/2010
Age Age : 30
Đến từ Đến từ : đâu?????
Job/hobbies Job/hobbies : Nhìn quá khứ buồn rơi nước mắt.
Humor Humor : du lịch. đọc truyện tranh, tán gẫu. vân vân và vân vân

Bài gửiTiêu đề: Re: những lời chúc sinh nhật thú vị   những lời chúc sinh nhật thú vị Empty9/10/2010, 13:19

hay thiệt đó?
Chữ Ký
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: những lời chúc sinh nhật thú vị   những lời chúc sinh nhật thú vị Empty

Chữ Ký

những lời chúc sinh nhật thú vị

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang