๑۩۞۩๑ Trường trung học phổ thông Hồng Thái ๑۩۞۩๑
Chào các bạn, bây giờ rất nhiều forum của các trường thpt ... được tạo dựng chúng tôi những người có những chút kỉ niệm với quê hương và mái trường đang tạo dựng một forum chuyên nghiệp về THPT Hồng Thái mong các bạn quan tâm và Chúng tôi rất cần sự tham gia của bạn nhất là những thành viên của trường để tạo nên forum của trường ngày càng phong phú...
Hãy đăng nhập nào các bạn ! hi
Chào các bạn, bây giờ rất nhiều forum của các trường thpt ... được tạo dựng chúng tôi những người có những chút kỉ niệm với quê hương và mái trường đang tạo dựng một forum chuyên nghiệp về THPT Hồng Thái mong các bạn quan tâm và Chúng tôi rất cần sự tham gia của bạn nhất là những thành viên của trường để tạo nên forum của trường ngày càng phong phú...
Hãy đăng nhập nào các bạn ! hi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`°•.¸¯`°•† Nơi chắp cánh những ước mơ †•°´¯¸.•°´¯)

Trang ChínhthpthongthaiLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtNgười gửiThời Gian Gửi
Gui 12a1 2008-2011 tranxuannga Bi kịch “tình yêu online” Empty 30/4/2012, 13:47
TRIỂN LÃM CAO ĐẲNG CỘNG ĐỒNG HOA KỲ THÁNG 03/2012 hanguyen Bi kịch “tình yêu online” Empty 28/3/2012, 11:29
Kiến nghị ẩn quảng cáo đi của trang chủ cũng như forum kienntph00859 Bi kịch “tình yêu online” Empty 6/3/2012, 01:31
HỌC BỔNG TUYỆT VỜI CHƯA TỪNG CÓ TỪ TRƯỜNG ST.-JOHN’S-RAVENSCOURT _ CANADA hanguyen Bi kịch “tình yêu online” Empty 15/2/2012, 16:32
SMS hay cho ngày Valentine nangthuytinh Bi kịch “tình yêu online” Empty 14/2/2012, 09:05
Lì xì đầu năm từ CAPEC: Học bổng lên tới 50% hanguyen Bi kịch “tình yêu online” Empty 1/2/2012, 16:26
đẹp ko ? tranxuannga Bi kịch “tình yêu online” Empty 20/1/2012, 21:04
vao dien dan gi ma toan tin dao vat vay tranxuannga Bi kịch “tình yêu online” Empty 20/1/2012, 20:47
Hãy cùng M88 chào đón Tết Nhâm Thìn 2012! vuithethao Bi kịch “tình yêu online” Empty 12/1/2012, 17:11
TƯNG BỪNG ĐÓN GIÁNG SINH VỚI ƯU ĐÃI LỚN CÙNG LỚP TIẾNG ANH LUYỆN THI ĐẠI HỌC hanguyen Bi kịch “tình yêu online” Empty 23/12/2011, 10:07
Tuần lễ Tư vấn Du học Cao đẳng Cộng đồng Hoa Kỳ (từ 12/12 - 20/12/2011) hanguyen Bi kịch “tình yêu online” Empty 6/12/2011, 09:38
kiến nghị mới....ny phuonganh13795 Bi kịch “tình yêu online” Empty 9/11/2011, 20:27
TRIỂN LÃM DU HỌC HOA KỲ - CÁC TRƯỜNG CAO ĐẲNG CỘNG ĐỒNG hanguyen Bi kịch “tình yêu online” Empty 1/10/2011, 10:58
Xe tải tháo ráp cho bé ham khám phá tjgontjm Bi kịch “tình yêu online” Empty 14/9/2011, 11:06
Capstone Vietnam - CÁC SỰ KIỆN HỘI THẢO, TRIỂN LÃM CUỐI NĂM 2011 hanguyen Bi kịch “tình yêu online” Empty 30/8/2011, 15:53
Nhiệm vụ khi đặt chân vào trường cấp 3 nhokkute Bi kịch “tình yêu online” Empty 8/8/2011, 14:38
Kế hoạch of trường trong năm học này nhokkute Bi kịch “tình yêu online” Empty 8/8/2011, 13:21
TRIỂN LÃM SINH VIÊN TRỰC TUYẾN – CÔNG CỤ MỚI ĐỂ TÌM CƠ HỘI DU HỌC MỸ CỦA SINH VIÊN VIỆT NAM hanguyen Bi kịch “tình yêu online” Empty 5/8/2011, 12:20
Giải trí hấp dẫn tại 188BET. aoaoeoeo Bi kịch “tình yêu online” Empty 25/6/2011, 13:01
Thỏa sức giải trí online tại 188BET. noaninann Bi kịch “tình yêu online” Empty 18/6/2011, 19:08

Share | 

Bi kịch “tình yêu online”

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
vip_pro
Bí mật
Bí mật
vip_pro

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 173
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5450
Cảm ơn Cảm ơn : 13
Join date Join date : 25/06/2010
Age Age : 34
Đến từ Đến từ : hong ha
Job/hobbies Job/hobbies : sv

Bi kịch “tình yêu online” _
Bài gửiTiêu đề: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty7/12/2010, 22:16

"Điện thoại anh ấy không nghe, lên mạng cũng chẳng thấy online nữa, nhà thì em cũng không biết ở đâu...", Ngân nói trong nghẹn ngào kể về người mà cô bé trót trao cái ngàn vàng bỗng dưng biến mất.
…Ngân vẫn không ngừng thổn thức. Nước mắt làm nhòe nhoẹt những đường nét trang điểm vụng dại. Nhưng tôi vẫn thấy nó thật xinh, khuôn mặt bầu bĩnh, cặp mắt long lanh và dáng người mũm mĩm trần đầy sức sống của tuổi 17. Nhìn nó, một "đàn chị" từng trải như tôi quá hiểu điều gì đã và đang xảy ra.
Ngân là đứa con gái thừa xinh đẹp để luôn có những anh chàng choai choai vây quanh nó tán tỉnh. Nhưng những cu cậu cùng xóm, cùng lớp dường như chưa đủ "trình" khiến con bé rung rinh.
Nó thường kiêu kì bảo: "Bọn này toàn lũ trẻ con, ngốc mà quê lắm chị ạ. Còn lâu em mới thích!". Vì thế, nó nó lang thang lên mạng tìm những người bạn mới thú vị hơn và ở đây, nó quen Nghĩa.
Tôi vẫn nhớ, ngày đầu tiên yêu Nghĩa nó vui mừng lắm. Con bé ríu tít khoe: "Em có người yêu rồi đấy! Hơn em 4 tuổi, đẹp trai, cao to, là sinh viên năm cuối trường Kiến trúc, con nhà khá giả và sành điệu nhé!".
Nghe vậy, tôi chỉ lườm yêu nó và bảo: "Cô cứ cẩn thận đấy, giờ quân tử thì ít mà sở khanh thì nhiều". Ngân vẫn thao thao bất tuyệt: "Xời, chị nghĩ em là ai? Em tuy vậy thôi mà 'rắn' lắm đấy!".

Bi kịch “tình yêu online” Ntthng
Từ hãnh diện về tình yêu online trở thành bi kịch của cô gái tuổi mới lớn. (ảnh minh họa)

Giờ, nhìn khuôn mặt sầu bi, thiểu não, cặp mắt đỏ hoe ngấn lệ của Ngân, tôi vừa giận vừa thương nó. Con bé quệt nước mắt, môi mím chặt, cặp lông mày nhíu lại để kiềm chế đi từng cơn thổn thức. Nó hít một hơi dài như để lấy dũng khí kể tiếp câu chuyện với tôi.
"Đúng là em ngây thơ quá. Em tưởng rằng ai cũng như mình, còn những tên sở khanh độc ác thì chỉ có trên phim ảnh. Chưa bao giờ em hình dung mình lại rơi vào hoàn cảnh thế này. Em đau lắm chị ạ. Đau cả thể xác lẫn tâm hồn...", nó bắt đầu kể bằng giọng nói méo mó, nghèn nghẹn.
Ngân kể, hồi đầu mới quen, anh ta săn đón nó dữ lắm. Ngày nào cũng điện thoại, nhắn tin. Có hôm nó quên di động ở nhà, vừa về tới đã thấy mười mấy cuộc gọi nhỡ với 5-6 cái tin nhắn. Gặp được nó thì anh ta ra vẻ như chờ đợi mỏi mòn sắp chết tới nơi.
Đêm đến, hai đứa thường buôn điện thoại rất khuya. Anh ta rót vào tai nó bao lời lẽ ngọt ngào. Nào là "Ước gì lúc này anh đang được ở cạnh em, được nhìn khuôn mặt em, được nắm bàn tay em". Nào là "Không gặp em chỉ một ngày thôi sao anh thấy thời gian lê thê thế...".
Rồi quen được khoảng hai tuần thì chúng trở thành người yêu. Ngân kể, lẽ ra ngay từ ngày đầu tiên yêu nhau, nó phải nhận ra dã tâm của anh ta mới đúng. Mặc dù Nghĩa chưa dám rủ con bé vào nhà nghỉ ngay nhưng cứ luôn miệng bảo: "Dạo này anh mệt quá, chỉ muốn đến một nơi nào đó có chiếc ghế to dài để ngả lưng thoải mái một chút!".
Thế rồi, sau chừng một tháng yêu nhau, con bé cũng xao lòng khi miệng Nghĩa khăng khăng: "Anh hứa không làm gì đâu. Anh chỉ muốn được nằm ôm em thôi!".
Ngân nức nở: "Có lẽ cái tội của em là đã quá tin vào bản thân mình. Em không hoàn toàn tin lời anh ta nhưng lại chắc chắn vào khả năng tự vệ của mình. Em nghĩ, chắc anh ta sẽ không thể làm gì nếu em cương quyết từ chối. Em đâu ngờ, anh ta hết từ năn nỉ đã quay sang… cưỡng bức em. Em đã khóc, đã gào thét, đã van xin, nhưng anh ta vẫn giữ chặt chân tay em, thậm chí che miệng em…. Cuối cùng, sức một đứa con gái như em làm sao lại được với người đàn ông to khỏe”.
Nói đến đây thì Ngân lại không kìm được, cô bé bật khóc, rồi lại nấc lên từng hồi. Giọng nó đã lạc đi, hổn hển trong tiếng khóc nhưng vẫn cố gắng kể tiếp, mặc dù thỉnh thoảng câu chuyện lại bị đứt đoạn bởi những tiếng nấc nghẹn ngào.
"Từ hôm đó trở đi thì anh ta chẳng thèm ngó ngàng tới em nữa, chỉ lúc nào có nhu cầu về "chuyện ấy" thì nhớ gọi cho em. Đau lắm chị ạ, vậy mà chẳng hiểu sao em cứ cun cút nghe theo anh ta.
Có lẽ vì đó là người đàn ông đầu tiên của em, em cứ có cảm giác mình đã thuộc quyền sở hữu của anh ta rồi, và rất sợ bị bỏ rơi nữa. Nhiều lúc cũng thấy ghê tởm chính bản thân mình, nhưng không tài nào làm khác được... Nhưng giờ thì anh ta bỏ em thật rồi...".
Lúc này thì Ngân òa lên khóc tức tưởi như một đứa trẻ. Rốt cuộc thì gã đàn ông đầu đời của nó đã cao chạy xa bay không để lại đến một dấu vết.
Tự hỏi liệu trên đời này còn bao nhiêu cô gái ngốc nghếch như Ngân, dại dột đến nỗi tin tưởng vào một người đàn ông mà mình quen biết chưa đầy một tháng, cũng không hề biết tung tích, nhà cửa, cơ quan, lớp học hay bạn bè gì.
Thứ duy nhất họ nắm rõ về đối phương có lẽ chỉ là một số điện thoại di động đã không còn liên lạc được, một cái nick ảo trên mạng cũng đã offline, một cái tài khoản mạng xã hội với vài thông tin lẻ tẻ chẳng gợi nên điều gì, cộng với vài gương mặt người liên đới tới gã họ Sở kia mà muốn tìm ra giữa đất Hà Thành này thì như mò kim đáy bể.
Để rồi bây giờ, dù họ tự dằn vặt đến đâu thì cũng đã đánh mất đời con gái một cách đắng cay nhất. Đúng là các cụ nói chẳng sai: "Con gái khôn ba năm dại một giờ"!
Theo BĐVN

=>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Tình yêu online ..nên hay ko nhẩy ?????

Theo BĐVN study
Chữ Ký
hoakimngan
phó trưởng thôn
phó trưởng thôn
hoakimngan

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 253
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5305
Cảm ơn Cảm ơn : 11
Join date Join date : 23/09/2010
Age Age : 30
Đến từ Đến từ : 11a12 capital - Hồng Thái city
Job/hobbies Job/hobbies : Delete quá khứ! Reset hiện tại Download tương lai! Update cuộc sống
Humor Humor : yêu đời.vn

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty8/12/2010, 13:06

ô, trùng tên mình
tức thật
Chữ Ký
tuandoi1
Thành Viên mới
Thành Viên mới

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 56
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 4988
Cảm ơn Cảm ơn : 5
Join date Join date : 29/11/2010
Age Age : 32
Đến từ Đến từ : Bốn biển là nhà
Job/hobbies Job/hobbies : Student

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty8/12/2010, 13:27

hoakimngan đã viết:
ô, trùng tên mình
tức thật
Ko trùng hoàn cảnh, có sao đâu Razz
Chữ Ký
nhoxyeumaruco
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
nhoxyeumaruco

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 352
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5445
Join date Join date : 06/07/2010
Đến từ Đến từ : đâu?????
Job/hobbies Job/hobbies : Nhìn quá khứ buồn rơi nước mắt.
Humor Humor : du lịch. đọc truyện tranh, tán gẫu. vân vân và vân vân

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty8/12/2010, 14:41

khiếp. đọc nghe thấy sợ quá, thế này thì em chả dám iu nữa, hjc hjc
Chữ Ký
vip_pro
Bí mật
Bí mật
vip_pro

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty8/12/2010, 18:27

chít chít...có tật jat minh nhé...định love ai trên mạng hở
Bi kịch “tình yêu online” 895814 Bi kịch “tình yêu online” 895814 Bi kịch “tình yêu online” 895814 Bi kịch “tình yêu online” 895814 Bi kịch “tình yêu online” 895814 Bi kịch “tình yêu online” 895814 Bi kịch “tình yêu online” 895814 Bi kịch “tình yêu online” 895814 Bi kịch “tình yêu online” 895814
chít nha
a về kể với ba má nhok,
Chữ Ký
chiptinhnghich
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
chiptinhnghich

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 419
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5551
Cảm ơn Cảm ơn : 2
Đến từ Đến từ : Xóm nhà lá[tổ 4] VIP
Job/hobbies Job/hobbies : học sinh lớp 12a10
Humor Humor : shoping,picnic. truyện tranh, .. vv

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty8/12/2010, 21:59

khổ,xinh thế muk dại,ckep. ckep... Razz
Chữ Ký
vip_pro
Bí mật
Bí mật
vip_pro

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty8/12/2010, 22:42

chiptinhnghich đã viết:
khổ,xinh thế muk dại,ckep. ckep... Bi kịch “tình yêu online” 986947
chậc chậc Bi kịch “tình yêu online” 864375 Bi kịch “tình yêu online” 864375 cái nỳ phải học hỏi "bé chíp" ..nhỉ....ko ai lừa nổi " bé chíp "
Bi kịch “tình yêu online” 654164 Bi kịch “tình yêu online” 654164 Bi kịch “tình yêu online” 654164 Bi kịch “tình yêu online” 654164
Chữ Ký
tuandoi1
Thành Viên mới
Thành Viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty8/12/2010, 23:31

đời là thế, cái này thì vẫn xảy ra hằng ngày hằng h thoai, có điều not me
Chữ Ký
nhoxyeumaruco
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
nhoxyeumaruco

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty9/12/2010, 13:56

em bảo là ko dám iu chớ có phải là ko iu trên mạng đâu, anh có bít ba má em đâu mà phô. hjhj, với lại ko có tật thì sao phải lo nhỉ?
Chữ Ký
tuandoi1
Thành Viên mới
Thành Viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty9/12/2010, 14:03

nhoxyeumaruco đã viết:
em bảo là ko dám iu chớ có phải là ko iu trên mạng đâu, anh có bít ba má em đâu mà phô. hjhj, với lại ko có tật thì sao phải lo nhỉ?
Cái này hay nhá, ko dám yêu chứ ko phải ko thích yêu, nói thế này thì ... cho anh đăng ký 1 slot
Chữ Ký
nhoxyeumaruco
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
nhoxyeumaruco

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty9/12/2010, 14:07

hjhj, đăng ký j hả anh??????ko hiểu. hee. mà anh là ai nhỉ???????????ko biết.
Chữ Ký
tuandoi1
Thành Viên mới
Thành Viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty9/12/2010, 19:53

nhoxyeumaruco đã viết:
hjhj, đăng ký j hả anh??????ko hiểu. hee. mà anh là ai nhỉ???????????ko biết.
Đăng ký dc cái gì thì đăng ký hi, anh là khóa ra trường roài. Cũng dc 2 năm roài.
Chữ Ký
nhoxyeumaruco
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
nhoxyeumaruco

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty9/12/2010, 20:57

ơ thế là U91 á. xl. em đây ở mù căng trải, chả biết anh nào. à có. chỉ biết anh Đạt ở lớp 12a1 thôi. hjhj(anh họ)
Chữ Ký
tuandoi1
Thành Viên mới
Thành Viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty10/12/2010, 14:16

nhoxyeumaruco đã viết:
ơ thế là U91 á. xl. em đây ở mù căng trải, chả biết anh nào. à có. chỉ biết anh Đạt ở lớp 12a1 thôi. hjhj(anh họ)
Em tên gì vậy, mà em cố gắng rủ thêm các bạn khác vào cho vui.
Chữ Ký
nhoxyeumaruco
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
nhoxyeumaruco

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty10/12/2010, 19:14

ừm. em là Chang. bạn em gọi em là 1m49 hay là Cù Đần. em đang lôi kéo thêm mấy mem nứa, nhưng ko bít thế nào, anh gọi bạn anh nữa cho zui. hehe Very Happy Very Happy
Chữ Ký
namtuoc93vn
Thành Viên mới
Thành Viên mới

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 3
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 4916
Cảm ơn Cảm ơn : 3
Join date Join date : 10/12/2010
Đến từ Đến từ : xa hong ha-dan phuong-ha noi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty10/12/2010, 20:24

NEU VAY THI CONG GOI GI LA TINH YEU TUOI HOC TRO NUA HA!TREN THE GIOI NAY CHANG BAO JO XOA TAN DC TINH YEU ONLINE CA! Cool
Chữ Ký
nhoxyeumaruco
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
nhoxyeumaruco

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty10/12/2010, 20:25

nói như đúng rồi ý nhỉ???????????
Chữ Ký
hoakimngan
phó trưởng thôn
phó trưởng thôn
hoakimngan

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 253
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5305
Cảm ơn Cảm ơn : 11
Join date Join date : 23/09/2010
Đến từ Đến từ : 11a12 capital - Hồng Thái city
Job/hobbies Job/hobbies : Delete quá khứ! Reset hiện tại Download tương lai! Update cuộc sống
Humor Humor : yêu đời.vn

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty10/12/2010, 20:49

em thì chưa bao giờ tin vào ty online cả
gặp mặt ngoài đời còn chưa xong nói gì đến chat qua mạng nhỉ
Chữ Ký
nhoxyeumaruco
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
nhoxyeumaruco

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty10/12/2010, 21:09

cũng tùy thôi nhóc ơi. vì chị cũng thấy tình yêu online rồi, giờ thì thành một tổ ấm rồi đó, hjj, nói thì cứ nói vậy thôi chứ cái j cũng có hai mặt: tốt và xấu.
Chữ Ký
namnt10
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
namnt10

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 88
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5106
Cảm ơn Cảm ơn : 1
Join date Join date : 28/09/2010
Đến từ Đến từ : Nhà mặt phố, bố đạp xích lô
Job/hobbies Job/hobbies : Boy khờ khạo tình nguyện bị lừa

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty10/12/2010, 21:24

Ơ cái này tui đã tưng trải qua rùi nhá . Nó cũng đẹp như ngoài đời thui. Ko may cho co pé đó gặp tràng trai họ sở thui . gặp đc mình thì tốt ...^^
Chữ Ký
chiptinhnghich
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
chiptinhnghich

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 419
Tiền Tiết kiệm Tiền Tiết kiệm : 5551
Cảm ơn Cảm ơn : 2
Đến từ Đến từ : Xóm nhà lá[tổ 4] VIP
Job/hobbies Job/hobbies : học sinh lớp 12a10
Humor Humor : shoping,picnic. truyện tranh, .. vv

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty10/12/2010, 21:28

vip_pro đã viết:
chiptinhnghich đã viết:
khổ,xinh thế muk dại,ckep. ckep... Bi kịch “tình yêu online” 986947
chậc chậc Bi kịch “tình yêu online” 864375 Bi kịch “tình yêu online” 864375 cái nỳ phải học hỏi "bé chíp" ..nhỉ....ko ai lừa nổi " bé chíp "
Bi kịch “tình yêu online” 654164 Bi kịch “tình yêu online” 654164 Bi kịch “tình yêu online” 654164 Bi kịch “tình yêu online” 654164

sao cứ thỉnh thoảng a lại xoắn e câu nhỉ Razz Razz
h0k phải là h0k lừa nổi e muk e tha h0k lừa là hạnh phúc cho nó lắm zùi Cool Cool
Chữ Ký
nhoxyeumaruco
Tổ trưởng tổ dân phố
Tổ trưởng tổ dân phố
nhoxyeumaruco

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty11/12/2010, 20:18

hjhj, tốt thiệt ko đó. hay là lại tốt hơn đứa ko tốt. hehe
Chữ Ký
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi kịch “tình yêu online”   Bi kịch “tình yêu online” Empty

Chữ Ký

Bi kịch “tình yêu online”

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang